Bayyanar | Farin lu'u-lu'u |
Tsaftace (dangane da tushen bushewar C6H11NaO7) % | ≥98.0 |
Asarar bushewa (%) | ≤0.4 |
PH darajar (10% maganin ruwa) | 6.2-7.8 |
Karfe mai nauyi (mg/kg) | ≤5 |
Abubuwan da ke cikin sulfate (%) | ≤0.05 |
Abubuwan chloride (%) | ≤0.05 |
Rage abubuwa (%) | ≤0.5 |
Abun gubar (mg/kg) | ≤1 |
Sodium Gluconate Chemical Amfani:
Aikace-aikacen sodium gluconate a cikin masana'antar gini
Ana iya rage darajar masana'antar sodium gluconate ta ƙara mai rage ruwa zuwa ruwa zuwa rabon ciminti (W/C). Ta hanyar ƙara sodium gluconate, ana iya samun sakamako masu zuwa: 1. Inganta aikin aiki Lokacin da ruwa zuwa siminti rabo (W / C) ya kasance akai-akai, ƙari na sodium gluconate zai iya inganta aikin aiki. A wannan lokacin, sodium gluconate yana aiki a matsayin filastik. Lokacin da adadin sodium gluconate ya kasa da 0.1%, matakin ingantawa a cikin aikin aiki ya dace da adadin da aka kara. 2. Ƙara ƙarfi Lokacin da abun cikin siminti ya kasance baya canzawa, ana iya rage abun ciki na ruwa a cikin siminti (watau W / C ya rage). Lokacin da adadin sodium gluconate da aka ƙara shine 0.1%, adadin ruwan da aka ƙara zai iya ragewa da 10%. 3. Rage abun ciki na siminti Ruwa da siminti an rage su daidai gwargwado, kuma rabon W/C ya kasance ba canzawa. A wannan lokacin, ana amfani da sodium gluconate azaman wakili na rage ciminti. Gabaɗaya, waɗannan abubuwa biyu masu zuwa suna da mahimmanci don aikin kankare: raguwa da haɓakar zafi.
Sodium gluconate a matsayin retarder.
Sodium gluconate na iya jinkirta lokacin saitin farko da na ƙarshe na kankare. Lokacin da adadin ya kasance 0.15% ko ƙasa da haka, logarithm na lokacin ƙaddamarwa na farko ya yi daidai da adadin ƙarawa, wato, adadin abubuwan da aka haɓaka yana ninka sau biyu, kuma lokacin ƙaddamarwar farko yana jinkirta sau goma, wanda ke ba da damar lokacin aiki. ya zama babba. Yana ɗaukar sa'o'i kaɗan don tsawaita zuwa ƴan kwanaki ba tare da raguwar ƙarfi ba. Wannan muhimmiyar fa'ida ce, musamman a ranakun zafi da lokacin da ya ɗauki lokaci mai tsawo don sanyawa.
FAQs:
Q1: Me yasa zan zabi kamfanin ku?
A: Muna da masana'anta da injiniyoyin dakin gwaje-gwaje. Ana samar da duk samfuranmu a cikin masana'anta, don haka ana iya tabbatar da inganci da aminci; muna da ƙwararrun ƙungiyar R & D, ƙungiyar samarwa da ƙungiyar tallace-tallace; za mu iya samar da ayyuka masu kyau a farashi mai gasa.
Q2: Wadanne kayayyaki muke da su?
A: Mu yafi samar da sayar da Cpolynaphthalene sulfonate, sodium gluconate, polycarboxylate, lignosulfonate, da dai sauransu.
Q3: Yadda za a tabbatar da ingancin samfurin kafin yin oda?
A: Za a iya samar da samfurori, kuma muna da rahoton gwaji da wata hukuma mai cikakken iko ta bayar.
Q4: Menene mafi ƙarancin oda don samfuran OEM / ODM?
A: Za mu iya keɓance maka lakabi bisa ga samfuran da kuke buƙata. Da fatan za a tuntuɓe mu don sanya alamarku ta tafi lafiya.
Q5: Menene lokacin bayarwa / hanya?
A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya a cikin kwanakin aiki 5-10 bayan kun biya. Za mu iya bayyana ta iska, ta teku, za ku iya zabar mai jigilar kaya.
Q6: Kuna ba da sabis na bayan-tallace-tallace?
A: Muna ba da sabis na 24 * 7. Za mu iya magana ta hanyar imel, skype, whatsapp, waya ko kowace hanya da kuka sami dacewa.