labaru

Kwanan wata: 7, Mar, 2022

Hoto1

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, masana'antar ginin ta dandana babban girma da ci gaba. Wannan ya zama dole bunkuri na adaki da ƙari. Ƙari da kuma abubuwan kwalliya don kankare sune abubuwan sunadarai da aka ƙara don inganta kayan aikinta da sunadarai. Waɗannan abubuwan haɗin suna wakiltar mahaɗan samfurori tare da bambance-bambancen sunadarai.

Babban bambanci tsakanin abubuwan adali da ƙari shine matakan da aka ƙara abubuwan da za'a ƙara abubuwan da za'a kara su a kankare ko sumunti. Ana ƙara ƙari a tsarin sarrafa ciminti, yayin da ana yin bukatun Cikakken lokacin yin abubuwan da aka kamanta.

Menene ƙari?

Ana ƙara ƙari ga ciminti yayin masana'antu don inganta kaddarorin. Yawanci, albarkatun ƙasa da ke cikin ciminti sun haɗa da Alumina, lemun tsami, ƙarfe na ƙarfe, da silica. Bayan hadawa, kayan suna mai zafi zuwa kusan 1500 ℃ don ba da izinin ciminti don cimma burinta na ƙarshe na sinadarai.

hoto2

Mene ne masu taimako?

Abubuwan kwalliya don kankare na iya zama nau'ikan biyu, kwayoyin halitta da na ciki. Abubuwan da suka dace sune waɗanda ke canza abubuwa sama da ɗaya ko sunadarai na cakuda ta kankare. Akwai nau'ikan abubuwan hanawa da yawa don gyaran bangarorin daban-daban na kankare. Za a iya rarrabe mu gauraye cikin:

Ruwa yana rage kayan kwalliya

Waɗannan mahadi ne waɗanda suke aiki kamar filastik, waɗanda ke rage ruwan inabin da aka haɗa da 5% 5% ba tare da canza daidaitonsa ba. Ruwa na rage kayan kwalliya yawanci sune abubuwan da aka lalata na polycycycative ko phosphates. Lokacin da aka kara, wadannan kayan kwallaye suna karuwar ƙarfin rikitarwa na dattara ta hanyar sanya shi filastik. Ana amfani da wannan nau'in hanzarin da aka saba amfani da shi tare da ƙasa da kuma kankare.

Babban ruwa ruwa

Wadannan masu sallamawa ne, mafi yawa polymer kwantar da kayan kwalliya wadanda ke rage yawan abubuwan ruwa da yawa 40%. Tare da wadannan kayan adon, parfin of cakuda ya ragu, saboda haka inganta ƙarfin sa da tsoratar. Ana amfani da waɗannan abubuwan hanzari don aiwatar da aikin kai da kuma fesa mai narkewa.

Hanzarta Abubuwan da suka dace

MediaMinimage3

Kankare yawanci yana ɗaukar lokaci don canza daga filastik zuwa jihar taurare. Polyethylene glycols, chlores, nitrates, da yawa ana amfani da fitilun ƙwayoyin cuta don yin irin waɗannan abubuwan hanzari. Wadannan abubuwa za a iya ƙara waɗannan abubuwa zuwa gauraye na kankare don taƙaitaccen lokacin da yake ɗaukar faifai kuma saita.

Hanyoyin shiga tsakani

Ana amfani da waɗannan abubuwan taimako don yin abubuwan da suka dace da kayan iska. Suna bawa karar kumburin iska a cikin cakuda da aka cakuda da ta dace da inganta kadara kamar ƙarfi.

Ritarding

Ba kamar yadda ya dace da abubuwan da suka dace da sahihanci da saiti ba, suna karkatar da kayan adon da suka dace da kankanin lokaci suna buƙatar saita. Irin wannan adawar ba sa canza rabo-ciminti na ruwa amma suna amfani da ƙarfe na ƙarfe da sugars don hana aiwatar da girman kai.

A halin yanzu mai ƙari da kayan kwalliya a halin yanzu suna mafi kyawun tsarin kayan aikin gini. A ne, Kamfanin Kamfanoni na Jufu, muna aiki tare da kamfanonin da aka saba da yawa da yawa don tabbatar da cewa abokan cinikinmu suna samun samfuran kayan aikin don ayyukansu. Ziyarci shafin yanar gizon mu don duba da siyan mafi inganci da kuma amince da ƙari na ƙari da kuma kankare da kayan kwalliya a duniya. (Https://www.jufuchemetch.com/)

MediaMinimage4


  • A baya:
  • Next:

  • Lokaci: Mar-07-2022
    TOP